Chào các bạn thân mến( tui mới ra nhập lên có bài gọi là mở màn)

:: Games :: Game Offline

Go down

Chào các bạn thân mến( tui mới ra nhập lên có bài gọi là mở màn)

Bài gửi  note on Sat Apr 26, 2008 8:41 pm

Tôi thấy bài viết ở game offline xịt quá lên có bài gọi là xây dựng nếu có gì không đúng mong anh em bỏ qua cho nhé No

Ở đây có ai hay choi Diablo bản lord... không nhỉ?
hum nay tôi xin mở màn bằng 1 số phần mền (gọi tắt là hack game) giúp chúng ta chơi 1 cách rễ ràng hơn một chút. nhưng trước hết là một số lệnh của nhà cung cấp tạo ra sẵn trong game:

diablo cũng có cheats,áp dụng các cheats này rất vui,tiếc là nhiều người không biết

1 mã lên lv nhanh

-trong diablo 1.09 :bạn ấn enter và nhập vào "players 1~8"tùy bạn lựa chọn số 1~8 để quái vật mạnh lên,khi quái vật mạnh lên bạn sẽ lên lv nhanh hơn và đồ hiển nhiên mạnh hơn

-Trong diablo 1.10 và 1.11 : mã này phải gõ là "/players 1~8"

2 mã lv có sẵn

tại short của diablo ở phần target bạn thêm vào cuối của địa chỉ diablo trong máy bạn : " -act2~5" nếu bạn thêm vào là " -act5" thì newplayer sẽ xuất phát ở làng 5 và lv 33 luôn(đỡ tốn công cày)

3

ở 1.09 mã này là "nopickup"
ở 1.10 và 1.11 mã này là "/nopickup"
tác dụng là nếu gõ mã này bạn phải ấn ALT thì mới nhặt được đồ(rất hay cho các char cận chiến mà khi đánh nhau không muốn click nhầm vào đồ rơi trên mặt đất)

4
1.09 mã là :"fps" và "framerate"
trong 1.10 và 1.11 mã là "/fps" "/framerate"
tác dụng là hiển thị khung hình và tốc độ của máy khi chạy game,bạn sẽ nhờ cái này mà sử dụng tài nguyên của máy thích hợp hơn

5
gõ thêm vào target của phần shortcut " -skiptobnet" nó sẽ giúp bạn vào diablo nhanh hơn khi bỏ qua phần battlenet

6
mã này thêm vào là phần target shortcut là " -seed 10"chỉ dùng cho Single Player .Quái vật sẽ thêm rất nhiều đấy.phối hợp cùng players 8 thì kinh khủng

bạn có thể tải chúng về theo các đường link sau:
ọc không biết có cách nào đưa dữ liệu từ máy mình lên website ko nhỉ để lúc nào tim ra tôi chia sẻ cho moi người vậy ^^
note

Job/hobbies : sv

Xem lý lịch thành viên

Re: Chào các bạn thân mến( tui mới ra nhập lên có bài gọi là mở màn)

Bài gửi  Trymto_vkl on Sun Apr 27, 2008 12:26 am

Dkm diablo kũ quá rồi bác ạ
anh em mình mở box star đê
Trymto_vkl

Xem lý lịch thành viên

:: Games :: Game Offline